Daily Lesson Log - EsP 7 1st Quarter

May 2, 2019 | Author: Sheila Mae Pardillo Baltazar | Category: N/A
Share Embed Donate


Short Description

DLL - EsP 7...

Description

GRADES 1 to 12 : DAILY LESSON LOG (Pangaraw-araw na Tala sa Pagtuturo)

Paaralan Osmeña National High School Guro Sheila Mae P. Baltazar Petsa/Oras Hulyo 26, 2016/ 11:00 – 12:00 AM

Baitang/Antas 7 Asignatura Edukasyon sa Pagpapakatao Pagpapakatao Markahan Unang

Hulyo 27, 2016/ 11:00 – 12:00 AM & 1:00 – 2:00 PM Hulyo 28, 2016/ 1:00 – 2:00 & 3:00 – 4:00 PM Hulyo 29, 2016/ 8:45 – 11:00 AM & 3:00 – 4:00 PM

Lunes Lune s ( Hulyo 25, 2016) I.

LAYUNIN 

Martes (Hulyo 26, 2016)

Miyerkul Miye rkul es (Hulyo 27, 2016)

A. Pamantayang Pangnilalaman

Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-unawa sa mga hilig.

B. Pamantayan sa Pagganap

Naisasagawa ng mag-aaral ang mga gawaing angkop para sa pagpapaunlad ng kanyang mga hilig.

C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Isulat ang code ng bawat kasanayan II .

NILALAMAN 

Huwe bes (Hulyo 28, 2016)

Biye rnes (Hulyo 29, 2016)

Tiyakin ang pagtatamo ng layunin sa bawat linggo na nakaangkla sa Gabay sa Kurikulum. Sundin ang pamamaraan upang matamo ang layunin, maaari ring magdagdag ng iba pang gawain sa paglinang ng Pamantayang Pangkaalaman at Kasanayan. Tinataya ito gamit ang mga istratehiya ng Formative Assessment. Ganap na mahuhubog ang mga mag-aaral at mararamdaman ang kahalagahan ng bawat aralin dahil ang mga layunin sa bawat linggo ay mula sa Gabay sa Kurikulum at huhubugin ang bawat kasanayan at nilalaman.

3.1. Natutukoy ang kaugnayan ng pagpapaunlad ng mga hilig sa pagpili ng kursong akademiko o teknikal-bokasyonal, negosyo o hanapbuhay. EsP7PS-Ie-3.1 3.2. Nakasusuri ng mga sariling hilig ayon sa larangan at tuon ng mga ito . EsP7PS-Ie-3.2  Ang nilalaman ay ang mga aralin sa bawat linggo. Ito ang paksang nilalayong ituro ng guro na mula sa Gabay sa Kurikulum. Maaari ito tumagal ng isa hanggang dalawang linggo.

Modyul 3: Pagpapaunlad ng mga Hilig KAGAMITANG PANTURO

A. Sanggunian 1. Mga pahina sa Gabay ng Guro 2. Mga Pahina sa Kagamitang pang-Mag-aaral 3. Mga pahina sa Teksbuk 4. Karagdagang Kagamitan mula sa portal ng Learning Resource B. Iba pang Kagamitang Panturo III.

PAMAMARAAN

A. Balik- Aral sa nakaraang aralin at/o pagsisimula ng bagong aralin B. Paghahabi sa layunin ng aralin C. Pag-uugnay ng mga halimbawa sa bagong aralin

Itala ang mga Kagamitang Panturo gagamitin sa bawat araw. Gumamit ng iba’t ibang kagamitanupang higit na mapukaw ang interes at pagkatuto n g mga mag-aaral.

pahina 29  – 35 pahina 53 – 65

Gawin ang pamamaraang ito ng buong linggo at tiyakin na may gawain sa bawat araw. Para sa holistikong pagkahubog, gabayan ang mga mag-aaral gamit ang mga istratehya ng formative assessment. Magbigay ng maraming pagkakataon sa pagtuklas ng bagong kaalaman, mag-isip ng analitikal at kusang magtaya ng dating kaaalaman na inuugnay sa kanilang pang-araw-araw na karanasan.

Pagtalakay sa pahina 53 ng LM Isa-isahin ang mga layunin sa pahina 53 ng LM Ipagawa ang gawain 1, A at B (LM 56  – 58)

D. Paglalakay ng bagong konsepto at paglalahad ng bagong kasanayan #1

Pagbibigay ng pamprosesong mga tanong

E. Pagtalakay ng bagong konsepto at paglalahad ng bagong kasanayan #2

Gamiting gabay ang mga tanong na matatagpuan sa LM (pahina 59)

F. Paglinang sa Kabihasaan (Tungo sa Formative Assesment)

G. Paglalapat ng aralin sa pang-araw-araw na buhay H. Paglalahat ng Aralin I. Pagtataya ng Aralin J. Karagdagang gawain para sa takdang-aralin at remediation

IV.

Mga Tala

V.

Pagninilay

A. Bilang ng mag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya. B. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan ng iba pang gawain para sa remediation. C. Nakatulong ba ang remedial? Bilang ng magaaral na nakaunawa sa aralin. D. Bilang ng mga mag-aaral na magpapatuloy sa remediation? E. Alin sa mga istratehyang pagtuturo nakatulong ng lubos? Paano ito nakatulong? F. Anong suliranin ang aking naranasan na solusyunan sa tulong ang aking punungguro at superbisor? G. Anong kagamitang panturo ang aking nadibuho na nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?

Talakayin ang mga kasanayan sa LM (pahina 59  – 64) Ipagawa ang Imbentaryo ng mga Hilig  – Tuon (Interest-Focus (Interest-Focus Inventory ) sa LM (pahina 64  – 65) Magbibigay linaw ang guro sa mga konseptong nabuo sa ginawang mga gawain Pasagutan ang mga tanong sa LM (pahina 65) bilang 1 - 3 Ipabasa ang bahaging Pagpapalalim sa LM (pahina 66  – 68)

Magnilay sa iyong mga istratehyang pagtuturo. Tayain ang paghubog ng iyong mga mag-aaral sa bawat linggo. Paano mo ito naisakatuparan? Ano pang tulong ang maaari mong gawin upang sila’y matulungan? Tukuyin ang maaari mong itanong/ilahad sa iyong superbisor sa anumang tulong na maaari ni  lang ibigay sa iyo sa inyong pagkikita.

GRADES 1 to 12 : DAILY LESSON LOG (Pangaraw-araw na Tala sa Pagtuturo)

Paaralan Osmeña National High School Guro Sheila Mae P. Baltazar Petsa/Oras Agosto 1, 2016/ 11:00 – 12:00 AM & 2:00 – 3:00 PM

Baitang/Antas 7 Asignatura Edukasyon sa Pagpapakatao Pagpapakatao Markahan Unang

Agosto 2, 2016/ 11:00 – 12:00 AM Agosto 3, 2016/ 11:00 – 12:00AM & 1:00 – 2:00 PM Agosto 4, 2016/ 1:00 – 2:00 PM & 3:00 – 4:00 PM Agosto 5, 2016/

Lunes Lune s ( Agosto Agosto 1, 2016) I.

LAYUNIN 

Martes(Agosto (Agosto 2, 2016)

Miye rkul es (Agosto (Agosto 3, 2016)

A. Pamantayang Pangnilalaman

Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-unawa sa mga hilig.

B. Pamantayan sa Pagganap

Naisasagawa ng mag-aaral ang mga gawaing angkop para sa pagpapaunlad ng kanyang mga hilig.

C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Isulat ang code ng bawat kasanayan

II .

NILALAMAN 

Huwebes Huwe bes (Agosto (Agosto 4, 2016)

Biyernes Biye rnes (Agosto (Agosto 5, 2016)

Tiyakin ang pagtatamo ng layunin sa bawat linggo na nakaangkla sa Gabay sa Kurikulum. Sundin ang pamamaraan upang matamo ang layunin, maaari ring magdagdag ng iba pang gawain sa paglinang ng Pamantayang Pangkaalaman at Kasanayan. Tinataya ito gamit ang mga istratehiya ng Formative Assessment. Ganap na mahuhubog ang mga mag-aaral at mararamdaman ang kahalagahan ng bawat aralin dahil ang mga layunin sa bawat linggo ay mula sa Gabay sa Kurikulum at huhubugin ang bawat kasanayan at nilalaman.

3.2. Nakasusuri ng mga sariling hilig ayon sa larangan at tuon ng mga ito.  EsP7PS-Ie-3.2 3.3. Naipaliliwanag na ang pagpapaunlad ng mga hilig ay makatutulong sa pagtupad ng mga tungkulin, paghahanda tungo sa pagpili ng propesyon, kursong akademiko o teknikal-bokasyonal, negosyo o hanapbuhay, pagtulong sa kapwa at paglilingkod sa pamayanan. EsP7PS-If-3.3 3.4. Naisasagawa ang mga gawaing angkop sa pagpapaunlad ng kanyang mga hilig . EsP7PS-If-3.4  Ang nilalaman ay ang mga aralin sa bawat linggo. Ito ang paksang paksang nilalayong ituro ng guro na mula sa Gabay sa Kurikulum. Maaari ito tumagal ng isa hanggang dalawang dalawang linggo.

Modyul 3: Pagpapaunlad ng mga Hilig KAGAMITANG PANTURO

A. Sanggunian 1. Mga pahina sa Gabay ng Guro 2. Mga Pahina sa Kagamitang pang-Mag-aaral 3. Mga pahina sa Teksbuk 4. Karagdagang Kagamitan mula sa portal ng Learning Resource B. Iba pang Kagamitang Panturo III.

PAMAMARAAN

A. Balik- Aral sa nakaraang aralin at/o pagsisimula ng bagong aralin B. Paghahabi sa layunin ng aralin C. Pag-uugnay ng mga halimbawa sa

Itala ang mga Kagamitang Panturo gagamitin sa bawat araw. Gumamit ng iba’t ibang kagamitanupang higit na mapukaw ang interes at pagkatuto ng mga mag -aaral.

pahina 33  – 37 pahina 53 – 56 at 59  – 72

Gawin ang pamamaraang ito ng buong linggo at tiyakin na may gawain sa bawat araw. Para sa holistikong pagkahubog, gabayan ang mga mag-aaral gamit ang mga istratehya ng formative assessment. Magbigay ng maraming pagkakataon sa pagtuklas ng bagong kaalaman, mag-isip ng analitikal at kusang magtaya ng dating kaaalaman na inuugnay sa kanilang pang-araw-araw na karanasan.

Pagtalakay sa pahina 59 ng LM

D. Paglalakay ng bagong konsepto at paglalahad ng bagong kasanayan #1

Pagbibigay ng pamprosesong mga tanong

E. Pagtalakay ng bagong konsepto at paglalahad ng bagong kasanayan #2

Gamiting gabay ang mga tanong na matatagpuan sa pahina 65 ng LM

F. Paglinang sa Kabihasaan (Tungo sa Formative Assesment)

G. Paglalapat ng aralin sa pang-araw-araw na buhay H. Paglalahat ng Aralin I. Pagtataya ng Aralin J. Karagdagang gawain para sa takdang-aralin at remediation

IV.

Mga Tala

V.

Pagninilay

A. Bilang ng mag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya. B. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan ng iba pang gawain para sa remediation. C. Nakatulong ba ang remedial? Bilang ng magaaral na nakaunawa sa aralin. D. Bilang ng mga mag-aaral na magpapatuloy sa remediation? E. Alin sa mga istratehyang pagtuturo nakatulong ng lubos? Paano ito nakatulong? F. Anong suliranin ang aking naranasan na solusyunan sa tulong ang aking punungguro at superbisor? G. Anong kagamitang panturo ang aking nadibuho na nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?

Talakayin ang mga naging bunga ng ginawang Imbentaryo ng mga Hilig  – Tuon (Interest-Focus (Interest-Focus Inventory ) Pagpapalalim ng konsepto (LM pp 66  – 68) Paghinuha ng Batayang Konsepto (TG 29) at pasagutan ang pahina 68 ng LM Pasagutan ang pahina 53  – 56 ng LM Ipagawa ang Tsart ng Pagpapaunlad ng Aking mga Hilig pahina 70 ng LM

Magnilay sa iyong mga istratehyang pagtuturo. Tayain ang paghubog ng iy ong mga mag-aaral sa bawat linggo. Paano mo ito naisakatuparan? Ano pang tulong ang maaari mong gawin upang sila’y matulungan? Tukuyin ang maaari mong itanong/ilahad sa iyong superbisor sa anumang tulong na maaari nilang ibigay sa iyo sa inyong pagkikita.

GRADES 1 to 12 : DAILY LESSON LOG (Pangaraw-araw na Tala sa Pagtuturo)

Paaralan Osmeña National High School Guro Sheila Mae P. Baltazar Petsa/Oras Agosto 8, 2016/ 11:00 – 12:00 AM & 2:00 – 3:00 PM

Baitang/Antas 7 Asignatura Edukasyon sa Pagpapakatao Pagpapakatao Markahan Unang

Agosto 9, 2016/ 11:00 – 12:00 AM Agosto 10, 2016/ 11:00 – 12:00AM & 1:00 – 2:00 PM Agosto 11, 2016/ 1:00 – 2:00 PM & 3:00 – 4:00 PM Agosto 12, 2016/ 8:45 – 11:00 AM & 3:00 – 4:00 PM

Lunes Lune s ( Agosto Agosto 8, 2016) I.

LAYUNIN 

Martes(Agosto (Agosto 9, 2016)

Miye rkul es (Agosto (Agosto 10, 2016)

Huwe bes (Agosto (Agosto 11, 2016)

Biyernes Biye rnes (Agosto (Agosto 12, 2016)

Tiyakin ang pagtatamo ng layunin sa bawat linggo na nakaangkla sa Gabay sa Kurikulum. Sundin ang pamamaraan upang matamo ang layunin, maaari ring magdagdag ng iba pang gawain sa paglinang ng Pamantayang Pangkaalaman at Kasanayan. Tinataya ito gamit ang mga istratehiya ng Formative Assessment. Ganap na mahuhubog ang mga mag-aaral at mararamdaman ang kahalagahan ng bawat aralin dahil ang mga layunin sa bawat linggo ay mula sa Gabay sa Kurikulum at huhubugin ang bawat kasanayan at nilalaman.

A. Pamantayang Pangnilalaman

Naipamamalas ng mag-aaral mag-aaral ang pag-unawa sa kanyang mga tungkulin sa bawat bawat gampanin bilang nagdadalaga / nagbibinata. nagbibinata.

B. Pamantayan sa Pagganap

Naisasagawa ng mag-aaral ang mga gawaing angkop sa maayos na pagtupad ng kanyang mga tungkulin sa bawat gampanin bilang nagdadalaga/nagbibinata nagdadalaga/nagbibinata..

C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Isulat ang code ng bawat kasanayan

II .

NILALAMAN 

4.1. Natutukoy ang kanyang mga tungkulin sa bawat gampanin bilang nagdadalaga / nagbibinata EsP7PS-Ig-4.1 4.2. Natataya ang kanyang mga kilos tungo sa maayos na pagtupad ng kanyang mga tungkulin bilang nagdadalaga / nagbibinata EsP7PS-Ig-4.2 4.3. Napatutunayan na ang pag-unawa ng kabataan sa kanyang mga tungkulin sa sarili, bilang anak, kapatid, mag-aaral, mamamayan, mananampalataya, mananampalataya, kosyumer ng media at bilang tagapangalaga ng kalikasan ay isang paraan upang maging mapanagutan bilang paghahanda sa susunod na yugto ng buhay. EsP7PS-Ih-4.3 4.4. Naisasagawa ang mga gawaing angkop sa maayos na pagtupad ng k anyang mga tungkulin sa bawat gampanin bilang nagdadalaga/nagbibinata EsP7PS-Ih-4.4  Ang nilalaman ay ang mga aralin sa bawat linggo. Ito ang paksang nilalayong ituro ng guro na mula sa Gabay sa Kurikulum. Maaari Maaari ito tumagal ng isa hanggang dalawang linggo.

MODYUL 4. Mga Tungkulin Bilang Nagdadalaga/ Nagbibinata: a. Sa sarili e. Bilang mamamayan b. Bilang anak f. Bilang mananampalataya c. Bilang kapatid g. Bilang konsyumer ng media d. Bilang mag-aaral h. Bilang tagapangalaga ng kalikasan KAGAMITANG PANTURO

A. Sanggunian 1. Mga pahina sa Gabay ng Guro 2. Mga Pahina sa Kagamitang pang-Mag-aaral 3. Mga pahina sa Teksbuk 4. Karagdagang Kagamitan mula sa portal ng Learning Resource B. Iba pang Kagamitang Panturo

Itala ang mga Kagamitang Panturo gagamitin sa bawat araw. Gumamit ng iba’t ibang kagamitanupang higit na mapukaw ang interes

pahina 39  – 49 pahina 75 – 94

at pagkatuto ng mga mag-aaral.

III.

PAMAMARAAN

A. Balik- Aral sa nakaraang aralin at/o pagsisimula ng bagong aralin B. Paghahabi sa layunin ng aralin C. Pag-uugnay ng mga halimbawa sa bagong aralin

Gawin ang pamamaraang ito ng buong linggo at tiyakin na may gawain sa bawat araw. Para sa holistikong pagkahubog, gabayan ang mga mag-aaral gamit ang mga istratehya ng formative assessment. Magbigay ng maraming pagkakataon sa pagtuklas ng bagong kaalaman, mag-isip ng analitikal at kusang magtaya ng dating kaaalaman na inuugnay sa kanilang pang-araw-araw na karanasan.

Pagtalakay sa pahina 75 ng LM Isa-isahin ang mga layunin sa pahina 75 ng LM Ipagawa ang Gawain 1 sa pahina 78 - 80 ng LM

D. Paglalakay ng bagong konsepto at paglalahad ng bagong kasanayan #1

Pagbibigay ng pamprosesong mga tanong

E. Pagtalakay ng bagong konsepto at paglalahad ng bagong kasanayan #2

Ipagawa ang Gawain 2 sa pahina 81  – 83 ng LM

F. Paglinang sa Kabihasaan (Tungo sa Formative Assesment)

G. Paglalapat ng aralin sa pang-araw-araw na buhay H. Paglalahat ng Aralin I. Pagtataya ng Aralin J. Karagdagang gawain para sa takdang-aralin at remediation

IV.

Mga Tala

V.

Pagninilay

A. Bilang ng mag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya. B. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan ng iba pang gawain para sa remediation. C. Nakatulong ba ang remedial? Bilang ng magaaral na nakaunawa sa aralin. D. Bilang ng mga mag-aaral na magpapatuloy sa remediation? E. Alin sa mga istratehyang pagtuturo nakatulong ng lubos? Paano ito nakatulong? F. Anong suliranin ang aking naranasan na solusyunan sa tulong ang aking punungguro at superbisor? G. Anong kagamitang panturo ang aking nadibuho na nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?

Ipagawa ang pahina 84 ng LM (maaari (maaari itong ibigay na takdang aralin ) Pagpapalalim ng konsepto (LM pp 85 - 91) Paghinuha ng Batayang Konsepto (TG 47) at pasagutan ang pahina 92 ng LM Pasagutan ang pahina 76  – 77 ng LM Ipagawa ang pahina 93 ng LM bahaging Pagganap

Magnilay sa iyong mga istratehyang pagtuturo. Tayain ang paghubog ng iy ong mga mag-aaral sa bawat linggo. Paano mo ito naisakatuparan? Ano pang tulong ang maaari mong gawin upang sila’y matulungan? Tukuyin ang maaari mong itanong/ilahad sa iyong superbisor sa anumang tulong na maaari ni  lang ibigay sa iyo sa inyong pagkikita.

GRADES 1 to 12 : DAILY LESSON LOG

Paaralan Osmeña National High School Guro Sheila Mae P. Baltazar Petsa/Oras Agosto 15, 2016/ 11:00 – 12:00 AM & 2:00 – 3:00 PM

(Pangaraw-araw na Tala sa Pagtuturo)

Baitang/Antas 7 at 10 Asignatura Edukasyon sa Pagpapakatao Pagpapakatao Markahan Unang

Agosto 16, 2016/ 11:00 – 12:00 AM & 2:00 – 3:00 PM Agosto 17, 2016/ 7:45 – 8:45 AM; 11:00 – 12:00 AM & 1:00 – 2:00 PM Agosto 18, 2016/7:45 – 8:45 AM; 1:00 – 2:00 PM & 3:00 – 4:00 PM Agosto 19, 2016/ 8:45 – 11:00 AM ; 1:00 – 2:00 PM & 3:00 – 4:00 PM

Lunes Lune s ( Agosto Agosto 15, 2016) I.

LAYUNIN 

Martes (Agosto (Agosto 16, 2016)

Miye rkul es (Agosto (Agosto 17, 2016) Huwe bes (Agosto (Agosto 18, 2016)

Biyernes Biye rnes (Agosto (Agosto 19, 2016)

Tiyakin ang pagtatamo ng layunin sa bawat linggo na nakaangkla sa Gabay sa Kurikulum. Sundin ang pamamaraan upang matamo ang layunin, maaari ring magdagdag ng iba pang gawain sa paglinang ng Pamantayang Pangkaalaman at Kasanayan. Tinataya ito gamit ang mga istratehiya ng Formative Assessment. Ganap na mahuhubog ang mga mag-aaral at mararamdaman ang kahalagahan ng bawat aralin dahil ang mga layunin sa bawat linggo ay mula sa Gabay sa Kurikulum at huhubugin ang bawat kasanayan at nilalaman.

A. Pamantayang Pangnilalaman B. Pamantayan sa Pagganap C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Isulat ang code ng bawat kasanayan II .

NILALAMAN 

KAGAMITANG PANTURO

A. Sanggunian 1. Mga pahina sa Gabay ng Guro 2. Mga Pahina sa Kagamitang pang-Mag-aaral 3. Mga pahina sa Teksbuk 4. Karagdagang Kagamitan mula sa portal ng Learning Resource B. Iba pang Kagamitang Panturo III.

PAMAMARAAN

A. Balik- Aral sa nakaraang aralin at/o pagsisimula ng bagong aralin B. Paghahabi sa layunin ng aralin C. Pag-uugnay ng mga halimbawa sa bagong aralin

a.

Natataya ang kaalaman ng mga mag-aaral sa mga nagdaang aralin mula Modyul 1  – Modyul 4 sa pamamagitan ng pagsagot ng Unang Markahang Pagsusulit. b. Naiwawasto ng mag-aaral ang sinagutang pagsusulit.

 Ang nilalaman ay ang mga aralin sa bawat linggo. linggo. Ito ang paksang nilalayong ituro ng guro na mula sa Gabay sa Kurikulum. Maaari ito tumagal ng isa hanggang dalawang linggo. Itala ang mga Kagamitang Panturo gagamitin sa bawat araw. Gumamit ng iba’t ibang kagamitanupang higit na mapukaw ang interes

at pagkatuto ng mga mag-aaral.

Modyul 1 – Modyul 4

Self-made questionnaire Gawin ang pamamaraang ito ng buong linggo at tiyakin na may gawain sa bawat araw. Para sa holistikong pagkahubog, gabayan ang mga mag-aaral gamit ang mga istratehya ng formative assessment. Magbigay ng maraming pagkakataon sa pagtuklas ng bagong kaalaman, mag-isip ng analitikal at kusang magtaya ng dating kaaalaman na inuugnay sa kanilang pang-araw-araw na karanasan.

Magsasagawa ng balik aral ang guro para sa paghahanda sa nalalapit na Unang Markhang Pagsusulit

D. Paglalakay ng bagong konsepto at paglalahad ng bagong kasanayan #1 E. Pagtalakay ng bagong konsepto at paglalahad ng bagong kasanayan #2 F. Paglinang sa Kabihasaan (Tungo sa Formative Assesment)

G. Paglalapat ng aralin sa pang-araw-araw na buhay H. Paglalahat ng Aralin I. Pagtataya ng Aralin

Pasagutan ang Unang Markhang Pagsusulit sa mga mag-aaral.

J. Karagdagang gawain para sa takdang-aralin at remediation

IV.

Mga Tala

V.

Pagninilay

A. Bilang ng mag-aaral na nakakuha ng 80% sa pagtataya. B. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan ng iba pang gawain para sa remediation. C. Nakatulong ba ang remedial? Bilang ng mag-aaral na nakaunawa sa aralin. D. Bilang ng mga mag-aaral na magpapatuloy sa remediation? E. Alin sa mga istratehyang pagtuturo nakatulong ng lubos? Paano ito nakatulong? F. Anong suliranin ang aking naranasan na solusyunan sa tulong ang aking punungguro at superbisor? G. Anong kagamitang panturo ang aking nadibuho na nais kong ibahagi sa mga kapwa ko guro?

Magnilay sa iyong mga istratehyang pagtuturo. Tayain ang paghubog ng iyong mga mag-aaral sa bawat linggo. Paano mo ito naisakatuparan? Ano pang tulong ang maaari mong gawin upang sila’y matulungan? Tukuyin ang maaari mong itanong/ilahad sa iyong superbisor sa anumang tulong na maaari nilang ibigay sa iyo sa inyong pagkiki ta.

View more...

Comments

Copyright ©2017 KUPDF Inc.
SUPPORT KUPDF